Usman Mahmud III

Usman Mahmud III Education and Entertainment
(3)

Magoya bayan Rayo sun jefi Lamine Yamal da abubuwa da ruwa bayan ya ci ƙwallo,  camera  ta nuna yana kaucewa ɗaya.
02/09/2025

Magoya bayan Rayo sun jefi Lamine Yamal da abubuwa da ruwa bayan ya ci ƙwallo, camera ta nuna yana kaucewa ɗaya.

Kalma daha tak kan wannan hoton.
02/09/2025

Kalma daha tak kan wannan hoton.

Lamine Yamal: “Ballon d’Or? Kowane ɗan wasa yana son ya lashe shi. Tun ina da shekara 18 abu ne na musamman, kuma ina fa...
02/09/2025

Lamine Yamal: “Ballon d’Or? Kowane ɗan wasa yana son ya lashe shi. Tun ina da shekara 18 abu ne na musamman, kuma ina fatan zai faru.”

Lamine Yamal: “Champions League ko Gasar Cin Kofin Duniya? Zan ce duka biyun saboda zan buga duka.”
02/09/2025

Lamine Yamal: “Champions League ko Gasar Cin Kofin Duniya? Zan ce duka biyun saboda zan buga duka.”

Pedri: “Idan zan iya ɗaukar ’yan wasa zuwa Barça: daga Spain, Rodri; daga ƙasashen waje kuma, Haaland.”
02/09/2025

Pedri: “Idan zan iya ɗaukar ’yan wasa zuwa Barça: daga Spain, Rodri; daga ƙasashen waje kuma, Haaland.”

Pedri: “Lokacin da nake karami, taurarin da nake so sun hada da Iniesta da David Silva.”
02/09/2025

Pedri: “Lokacin da nake karami, taurarin da nake so sun hada da Iniesta da David Silva.”

Hukuma: Barcelona sun yi rijistan Marc Bernal a babban ƙungiyar.
02/09/2025

Hukuma: Barcelona sun yi rijistan Marc Bernal a babban ƙungiyar.

Yanzu da yake a ƙungiyar matasa, Barcelona na iya sa Roony ya buga wasa a babban ƙungiyar, amma sai sun gyara kuɗinsu da...
02/09/2025

Yanzu da yake a ƙungiyar matasa, Barcelona na iya sa Roony ya buga wasa a babban ƙungiyar, amma sai sun gyara kuɗinsu da farko

Barcelona na fatan rijistar Roony Bardghji a babban ƙungiyar kafin wasan da Valencia.
02/09/2025

Barcelona na fatan rijistar Roony Bardghji a babban ƙungiyar kafin wasan da Valencia.

Pedri: “A bara kowa yana gudu don juna, ba don ɗaukakan kai ba. Haka kungiyoyi ke samun kofuna — ta barin girman kai gef...
02/09/2025

Pedri: “A bara kowa yana gudu don juna, ba don ɗaukakan kai ba. Haka kungiyoyi ke samun kofuna — ta barin girman kai gefe.

Pedri: “Abin da VAR ya yi a wasan Rayo ya yi ban mamaki. Da farko babu, sai daga baya ya bayyana… LaLiga ya kamata ta ka...
02/09/2025

Pedri: “Abin da VAR ya yi a wasan Rayo ya yi ban mamaki. Da farko babu, sai daga baya ya bayyana… LaLiga ya kamata ta kasance da tsari. Na tambayi Lamine ko penalti ne — ya ce eh. Na ji bugun ƙwallon a bayansa. Ban tabbata VAR yana aiki ba.

Pedri: “Filin Vallecas bai da kyau, amma wannan ba uzuri bane. Za mu iya kuma ya kamata mu buga wasa mafi kyau.”
02/09/2025

Pedri: “Filin Vallecas bai da kyau, amma wannan ba uzuri bane. Za mu iya kuma ya kamata mu buga wasa mafi kyau.”

Address

Nigeria
Abuja

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Usman Mahmud III posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share