
13/08/2024
A ƙasar FINLAND
1. Duk malamin da zai koyar a firamare wajibi ne ya kasance yana da digiri na biyu.
2. Iyayen yara ne suke da haƙƙin zaban Hedimasta.
3. Wajibi ne kowane yaro a saya masa Computer, don ba a amfani da littafi.
4. Ɗalibai 20 kaɗai a kowana Aji.
5. Muhadara 5 kaɗai kullum.
6. Albashin Malamin Firamare yafi na shugaban ƙasa yawa.
7. Ba a jarrabawar ƙarshen zango. Malami yana fitar da sakamakon ɗalibai ne gwargwadon aikin da s**a gabatar a zangon karatu.
8. Malamin Firamare yana da KATI na musamman wanda yake amfani da shi wajen siyayya kuma duk abin da ya siya rabin kuɗin zai biya.
✍️ Sukairaj Hafiz Imam