Hantsi

Hantsi It is one of the best Hausa programmes

Allah Ya sanya albarkar wannan ranar Juma’a ta kawo wa Hon. Dr. Yakub Ibrahim  Mallo rahama mai yawa, hikima, da kariya ...
15/05/2026

Allah Ya sanya albarkar wannan ranar Juma’a ta kawo wa Hon. Dr. Yakub Ibrahim Mallo rahama mai yawa, hikima, da kariya daga Ubangiji Maɗaukakin Sarki. Allah Ya ba shi lafiya, ƙarfi, tagomashi, da nasara a dukkan al’amuransa. Ƙoƙarinsa da yake yi domin al’umma Allah Ya sanya su haifar da zaman lafiya, cigaba, da bunƙasa. Allah Ya ci gaba da shiryar da tafarkinsa da albarka da ɗaukaka.
Juma’at Mubarak. Ameen Ya Rabbal Alameen.

12/05/2026

Alhaji Hassan Shiroro yace tunda s**a zabi Kabiru Ustaz basu sake ganin shi ba

Zabin Jama'a
10/05/2026

Zabin Jama'a

Yau ya cika shekara ɗaya cif tun lokacin da Hon. Dr. Yakub Ibrahim  ya kawo ɗauki tare da taimaka wa wannan ƙaramin yaro...
10/05/2026

Yau ya cika shekara ɗaya cif tun lokacin da Hon. Dr. Yakub Ibrahim ya kawo ɗauki tare da taimaka wa wannan ƙaramin yaro.

Ya Allah, Ka kare Hon. Dr. Yakub Ibrahim  Mallo daga dukkan wani sharri, Ka ba shi karɓuwa da soyayya a wajen al’umma, K...
10/05/2026

Ya Allah, Ka kare Hon. Dr. Yakub Ibrahim Mallo daga dukkan wani sharri, Ka ba shi karɓuwa da soyayya a wajen al’umma, Ka kuma sanya nasara da ɗaukaka a cikin dukkan ƙoƙarinsa. Allah Ka cika tafiyarsa da albarka, rahama da ɗaukaka daga gare Ka. Ka ci gaba da ba shi ƙarfi da hikima domin ya yi wa al’umma hidima cikin gaskiya, tausayi da nagarta. Ameen Ya Rabbal Alameen.

07/05/2026

Saura kiris, Hon Dr Yakub Ibrahim Mallo

Bayan kai ziyarar girmamawa ga Mai Girma Gwamnan Jihar Neja, Gwamna Manomi, Mohammed Umar Bago, Hon. Dr. Yakub Ibrahim  ...
07/05/2026

Bayan kai ziyarar girmamawa ga Mai Girma Gwamnan Jihar Neja, Gwamna Manomi, Mohammed Umar Bago, Hon. Dr. Yakub Ibrahim ya kuma kai ziyara ga Distinguished Sanata Mohammed Sani Musa domin neman albarka da shawarwari. Wannan ziyara na nuna jajircewar Hon. Dr. Yakub Ibrahim wajen ci gaba da tuntuba, haɗin kai da kuma ƙarfafa alaƙa da manyan masu ruwa da tsaki na jam’iyyar APC a jihar Neja

Hon. Dr. Yakub Ibrahim  ya samu goyon bayan al’ummar Yarbawa a matsayin ɗan takarar kujerar mazabar Chanchaga a Majalisa...
06/05/2026

Hon. Dr. Yakub Ibrahim ya samu goyon bayan al’ummar Yarbawa a matsayin ɗan takarar kujerar mazabar Chanchaga a Majalisar Dokokin Jihar Neja.

04/05/2026

Allah ya taimakeka
Mai girma gwarzon Nupe, gwamnan jihar Niger

Hon Dr Yakub Ibrahim da mai girma,, gwarzon Nupe, Alhaji Dr manomi Umaru Mohammed Bago don niman Albarka. Muna godiya Og...
04/05/2026

Hon Dr Yakub Ibrahim da mai girma,, gwarzon Nupe, Alhaji Dr manomi Umaru Mohammed Bago don niman Albarka. Muna godiya Oga

Address

Maitumbi
Minna
920102

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Hantsi posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Hantsi:

Share