Intizarul Imamul Muntazar

  • Home
  • Intizarul Imamul Muntazar

Intizarul Imamul Muntazar Official page of INTIZARUL IMAMUL MUNTAZAR under the Leadership of his Eminence Sheikh Ibraheem Zakzaky (H) Media

📸 SALATI | Mafificin lokuta a ranar Juma'a shi ne bayan la'asar, a lokacin anso a yawaita salatin Annabi (S.A.W.W) da ce...
31/10/2025

📸 SALATI | Mafificin lokuta a ranar Juma'a shi ne bayan la'asar, a lokacin anso a yawaita salatin Annabi (S.A.W.W) da cewa: "Allahuma Salli Ala Muhammad Wa Aali Muhammad Wa Ajjil Farajahum."

Du'a'u Ma'arifat [Allahumma Arrifi Nafsaka] -
Ziyarat Imam(AJF) -
Du'a'u Ghareeƙ [Ya Allahu Ya Rahman Ya Rahim Ya Muƙallibal Ƙulub Sabbi Ƙalbi Ala Dinik.] -

Muna roƙon a karanta Suratul Fatiha a wannan rana ga Shahidanmu da Muminai da ake zalunta a duk fadin duniya da addu'o'i na musamman ga jaruman al'ummar Falasɗinu.

'ajalYaHujjatallah


📱 https://whatsapp.com/channel/0029VaCAJv2EwEjrsx6pUS20

✍ DAREN SHAHIDAI | MU TUNA DA SHAHIDANMUSAƘON SHAHIDIShahidai suna wanzar da wani dawamammen saƙo, wanda wannan saƙon na...
30/10/2025

✍ DAREN SHAHIDAI | MU TUNA DA SHAHIDANMU

SAƘON SHAHIDI

Shahidai suna wanzar da wani dawamammen saƙo, wanda wannan saƙon nasu yakan fara da shahadarsu kuma ya zama wanzajje dawamamme da wannan shahadar ta su, domin shahadar Shahidi ba tana nufin ƙarewarsa bane, saboda tasirinshi da wanjinshi suna ci gaba da wanzuwa da rayuwa, da zama tushen ilhama ga 'yantattu zukata da farkakkun ƙwaƙwale.

Wannan tasirin zai iya kai ga samar da sabuwar al'umma, mai ɗauke da hanƙoron Shahidai kuma mai aiki domin cimma hadafofin su.

Babban misali kan wannan shine, lamarin Shugaban Shahidai Imam Husaini (A.S), wanda ya tashi da gumurzu saboda Allah kuma don gyara a al'umma, da haƙƙaƙar da wayewar Musulunci saɓanin Jahiliyya, ya bayar da jininsa da na Sahabbasa don farkar da al'umma da motsa ta.



📱http://telegram.me/Intizarulmahdi

كُلُّ نَفْسٍ ذَآئِقَةُ الْمَوْتINTIZARUL IMAMUL MUNTAZAR na miƙa saƙon ta'aziyyar ɗaya daga cikin membobinta, yar uwa [M...
27/10/2025

كُلُّ نَفْسٍ ذَآئِقَةُ الْمَوْت

INTIZARUL IMAMUL MUNTAZAR na miƙa saƙon ta'aziyyar ɗaya daga cikin membobinta, yar uwa [Muntazira] Siddiƙa Musa Mai Kanti ga iyayen ta, ƴan uwanta, da abokan arziki na wannan rashi da aka yi.

Muna roƙon Allah Ta'ala ya karɓi uzurorinta ya tada ita a cikin ajin mataimakan da za su dawo su taimakawa Imamin zamaninmu Imam Mahdi (AJF).

Mu karanta suratul Fatiha hadaya ga ruhinsa.



📱https://whatsapp.com/channel/0029VaCAJv2EwEjrsx6pUS20

🤲 JUMA'AR IMAM (AJF)مَتَىٰ نُغَادِيكَ وَنُرَاوِحُكَ فَنُقِرَّ عَيْناً.Yaushe ne zamu yi ta kai komo a wajenka har mu sam...
24/10/2025

🤲 JUMA'AR IMAM (AJF)

مَتَىٰ نُغَادِيكَ وَنُرَاوِحُكَ فَنُقِرَّ عَيْناً.

Yaushe ne zamu yi ta kai komo a wajenka har mu samu natsuwar idanu!?

'a'u_Nubda



📱 https://whatsapp.com/channel/0029VaCAJv2EwEjrsx6pUS20

📸 ZIYARAR IMAM (AJF) | An so a ziyarci maulana Sahibuz Zaman (AJF) da ziyarar shi da ake karantawa duk ranar Juma'a.Ziya...
24/10/2025

📸 ZIYARAR IMAM (AJF) | An so a ziyarci maulana Sahibuz Zaman (AJF) da ziyarar shi da ake karantawa duk ranar Juma'a.

Ziyarat Nahiya -
Salatin Annabi (S.A.W.W) -
Du'a'u Istighasa -

Muna roƙon a karanta Suratul Fatiha a wannan rana ga Shahidanmu da Muminai da ake zalunta a duk fadin duniya da addu'o'i na musamman ga jaruman al'ummar Falasɗinu.

'ajalYaHujjatallah

📱https://whatsapp.com/channel/0029VaCAJv2EwEjrsx6pUS20

✍ DAREN SHAHIDAI | MU TUNA DA SHAHIDANMUHAƘƘIN SHUHADA🔸 Kula Da Iyalan ShahidaiDole ne kula da iyalan Shahidai, wannan k...
23/10/2025

✍ DAREN SHAHIDAI | MU TUNA DA SHAHIDANMU

HAƘƘIN SHUHADA
🔸 Kula Da Iyalan Shahidai

Dole ne kula da iyalan Shahidai, wannan kuma lallai babban nauyi ne akan al'umma baki ɗaya, ga mas'ulai kuwa nauyin ya fi girma, wannan kula kuwa ta dukkan janibobi na buƙatu, musamman janabin aɗifa (emotional needs) da sauran buƙatun na janibin ilimi, lafiya, zamantakewa, muhalli, abinci da kayan masarufi.

Waɗannan daga haƙoƙin Shahidai kenan a dunƙule, wajibi ne kan kowanenmu mu sauke su a ɗaiɗaikunmu da kuma a al'umance.



📱http://telegram.me/Intizarulmahdi

📸 YAUSHE ZA MU HANKALTA?"An zo addininku ma an raba ku, an ce 'yan kaza ma ba Musulmi ne ba ƴan uwanku, in wani abu ya s...
22/10/2025

📸 YAUSHE ZA MU HANKALTA?

"An zo addininku ma an raba ku, an ce 'yan kaza ma ba Musulmi ne ba ƴan uwanku, in wani abu ya same su ba ruwanku, 'tamaman' kamar yadda suke mana, ko me ya faru sai su ce ai bai dame su ba su, saboda su a wurinsu wasu ya shafa ba su ba. To, ko kuma a zo muku da ɓangaranci; wannan ƴan ɓangare kaza ne, wancan ƴan ɓangare kaza ne, hatta koda addininku ɗaya ne sai ku yi faɗa, saboda wannan yana wannan ɓangaren, wancan yana wannan ɓangaren.

To, irin wannan ka ga an fito da salon yaƙarmu ta kowane hali ba a bar mu mun zauna lafiya ba, to amma mu kuma ana ta ɓaganniya kamar ba a san inda aka sa gaba ba, Mutane sun zama ana kaɗa su, kamar yadda ake cewa ko gawon shanu ne? Ana kaɗa su yadda aka ga dama, ba su san inda s**a sa gaba ba. Har yaushe ne za mu hankalta? Musamman ma su mahukunta da ake basu muƙami ya zama sun zama kayan faɗa da Mutanensu, har da kisa, suna kashe Mutanensu, ko ana kashe Mutanensu kowa ya yi gum da bakinsa ba ya cewa komai.

Su kuma wanda suke haddasawan su ba su ganin kun cancanta ku zama bil'Adam ko ku mallaki wani abu, ko a yi ciniki da ku, ballantana arzikin da su ke gani bizne ƙarƙashin ƙafafunmu, su suna ganin kamar dole ne su zo su ɗiba kawai kayansu ne, suna diɓan dukiya da ya kai miƙidarin 'trillions' na dala amma ko kobo ba su bayarwa, in ma da abin da suke bayarwa zubar da jini su ke, su zubar da jini su ɗebi dukiya, su abinda suke yi kenan."

(H) | 9th Zul-Ƙa'ada, 1446H – 7th July, 2025



https://www.instagram.com/intizarulmahdi

📸 "Duk hanƙoronmu addini ya tabbata ne, 'sawa'un' ya tabbata ko bai tabbata ba hanƙoron da za mu yi kenan har mu cika, i...
19/10/2025

📸 "Duk hanƙoronmu addini ya tabbata ne, 'sawa'un' ya tabbata ko bai tabbata ba hanƙoron da za mu yi kenan har mu cika, in har ya zama mun cika an kashe mu ne ko mun mutu, amma dai hanƙoronmu shi ne addini ya tabbata, to lallai mun yi nasara.

(H) | 8th Jimada Sani, 1443H



📱https://www.instagram.com/intizarulmahdi

🤲 JUMA'AR IMAM (AJF)اَلسَّلاَمُ عَلَيْكَ يَا وَعْدَ ٱللَّهِ ٱلَّذِي ضَمِنَهُAminci Allah a gare ka ya Alƙawarin Allah, w...
17/10/2025

🤲 JUMA'AR IMAM (AJF)

اَلسَّلاَمُ عَلَيْكَ يَا وَعْدَ ٱللَّهِ ٱلَّذِي ضَمِنَهُ

Aminci Allah a gare ka ya Alƙawarin Allah, wanda (Allah) ya lamunce (cika shi).





📱 https://whatsapp.com/channel/0029VaCAJv2EwEjrsx6pUS20

📸 SALATI | Mafificin lokuta a ranar Juma'a shi ne bayan la'asar, a lokacin anso a yawaita salatin Annabi (S.A.W.W) da ce...
17/10/2025

📸 SALATI | Mafificin lokuta a ranar Juma'a shi ne bayan la'asar, a lokacin anso a yawaita salatin Annabi (S.A.W.W) da cewa: "Allahuma Salli Ala Muhammad Wa Aali Muhammad Wa Ajjil Farajahum."

Du'a'u Zamanuk -
Ziyarar Imam (AJF) -
Ziyaratu Aali Yaseen -

Muna roƙon a karanta Suratul Fatiha a wannan rana ga Shahidanmu da Muminai da ake zalunta a duk fadin duniya da addu'o'i na musamman ga jaruman al'ummar Falasɗinu.

'ajalYaHujjatallah


📱 https://whatsapp.com/channel/0029VaCAJv2EwEjrsx6pUS20

✍ DAREN SHAHIDAI | MU TUNA DA SHAHIDANMUHAƘƘIN SHUHADA🔸 Zama Abin Koyi A Gare MuDole ne shahidai su zama abin koyi a gar...
16/10/2025

✍ DAREN SHAHIDAI | MU TUNA DA SHAHIDANMU

HAƘƘIN SHUHADA
🔸 Zama Abin Koyi A Gare Mu

Dole ne shahidai su zama abin koyi a gare mu, domin hakan ne zi saita rayuwar mu zuwa ga kyakkyawar Hadafi, tabbas akwai ɗimbin darussan da za mu koya daga rayuwar shahidai masu girma.

🔸 Girmama Shahidai Da Raya Ambatonsu

Wajibi ne girmama Shahidai da raya ambatonsu, domin kuwa hakan ne zai sa tafarkin su da salon rayuwarsu ya yaɗu a cikin al'umma, kuma a ɗauki darussa daga gare su, domin lallai al'umma na da tsananin buƙata izuwa ga kyautar Shahidai, tajribarsu, wa'azinsu, matsayarsu da salon rayuwarsu na gwagwarmaya da jihadi.



📱http://telegram.me/Intizarulmahdi

Address


Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Intizarul Imamul Muntazar posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Intizarul Imamul Muntazar:

  • Want your business to be the top-listed Media Company?

Share