14/03/2026
Miaka kadhaa hapo nyuma nilikuwa na mpenzi wangu niliempenda Sana, tuliishi vizuri tu. Muda Fulani ivi akaondoka sehem niliyokuwa nakaa Mimi akaenda sehem nyingine kwaajili ya mishe fulan za kwake alikaa huko kwa miezi kadhaa, nilikuwa naenda mara kadhaa kumtembelea. kuna mwanangu mmoja nae alikuwa anakaa sehemu hiyohiyo ambayo manzi wangu alikuwa anakaa. siku moja yule mwanangu akanicheki na kuniomba nimutembelee, nikatafuta weekend moja nikaenda kumuona mwana. lakini nilimwambia mshikaji wangu Mimi nitaenda kulala kwa manzi wangu ,mwana nae kasema usijal maana hata Mimi nina manzi wangu nitakuw nae kwangu. siku naenda sikumpa taarifa manzi wangu, nilipanga nikifika ndio nimcheki,nikafika nyumbani kwa mshikaji wangu,mida Fulani ivi tukatoka kwenda sehemu tukapoa pale huku tukisubri jikoni kuwe sawa. Tukiwa pale mshikaji wangu akatoa wazo , tufanye mpango mademu zetu wasogee ili tujumuike wote. basi bhna me nikamcheki manzi wangu nikamwambia nipo maeneo yenu fanya mpango uje sehem fulan , akasema hayupo ametoka mara moja ila kesho yake angerudi. Na mshikaji wangu akamcheki manzi wake akamwambia aibuke maeneo manzi akasema saw na atafika baada ya lisaa limoja. punde si punde manzi wa mshikaji wangu akaibuka pale guess what!!! yule manzi wangu aliesema ametoka ndie alieibuka pale na ndie demu wa mshikaji wangu.
Nilichoka mimi,, unajua nini kilitokea.. ...