Rashid Nasib

Rashid  Nasib KAPSABET FINEST 😍😍😍

HEHA MOVERS STORY YANGU — NAOMBA MNIOMBELEE 🙏😔Watu wangu, ngoja niwaambie kilichonipata tangu jana jioni.Jana nilipatia ...
21/08/2026

HEHA MOVERS STORY YANGU — NAOMBA MNIOMBELEE 🙏😔
Watu wangu, ngoja niwaambie kilichonipata tangu jana jioni.
Jana nilipatia Heha Movers kazi ya kunihamishia mzigo wangu. Nilifanya hivyo nikiwa na imani kwamba nitapata huduma nzuri na mzigo wangu utafika salama sehemu niliyokuwa nahamia.
Safari ikaendelea na kila kitu kilionekana kiko sawa. Lakini kabla hata hatujafika pale tulipokuwa tunaenda, wakaniambia, “Wewe tangulia, mzigo unafika saa hii.”
Kwa kuwa nilikuwa nimewaamini, sikuona sababu ya kubishana nao. Nikasema sawa, nikatangulia.
Sasa hapo ndipo story inaanza kuwa ndefu. 😔
Nilifika na kuanza kusubiri mzigo. Nikajiambia, “Labda ni dakika chache tu, utafika.” Dakika zikawa muda, muda ukawa masaa… lakini mzigo hauonekani.
Nikaamua kuwasiliana nao. Jibu nikapewa ni, “Tulia, mzigo utafika saa hii.”
Nikajituliza.
Muda mwingine unapita… bado hakuna mzigo.
Nawasiliana tena, naambiwa tena, “Tulia, mzigo utafika saa hii.”
Mpaka sasa bado niko hapa nasubiri. 😔
Kwa kweli, ukiwa kwenye situation k**a hii, mawazo yanaweza kuwa mengi. Unaweza kuanza kujiuliza maswali mengi, hasa kwa sababu ni mzigo wako, vitu vyako na vitu ambavyo umevifanyia kazi.
Lakini pamoja na yote haya, nimeamua kutokuwa na haraka ya kuhukumu mtu. Bado nimechagua kuwa na subira kwa sababu nawatrust Heha Movers na naamini watatimiza walichoniambia.
Mimi kwa sasa nimeamua kuweka kila kitu mikononi mwa Mungu. 🙏
Kwa hiyo watu wangu, naomba mnishikie kwa maombi. 🤲

15/08/2026

😭😭😭Uniombee 😭😭😭😭

Acha tu nitoke soko 🤣🤣🤣 hope sijabeba wa wenyewe🤣🤣🤣
16/06/2026

Acha tu nitoke soko 🤣🤣🤣 hope sijabeba wa wenyewe🤣🤣🤣

😩💔 My People, I Need Advice Because This Matter Don Tire Me!When I first moved into a new apartment, I never imagined th...
13/06/2026

😩💔 My People, I Need Advice Because This Matter Don Tire Me!
When I first moved into a new apartment, I never imagined that love would find me there. The owner of the building was a beautiful woman, mature, hardworking, and very caring. At first, our relationship was strictly landlord and tenant, but as time went on, we became very close.
We started talking more often, checking up on each other, and before I knew it, feelings had entered the matter. ❤️
Because of the age difference, we kept everything secret. But as you know, people always talk. Soon, neighbors started noticing us together.
Some people laughed and said:
"Guy, that woman is old enough to be your mother!"
Others said I was looking for comfort instead of love. 😂
But honestly, I didn't care. I loved her and she treated me well.
For a long time, everything was going smoothly until a few days ago when her daughter returned home from university. 😳
The daughter already knew that her mother and I were in a relationship, so I expected her to keep her distance. Instead, something happened that completely shocked me.
She started texting me often.
She would ask how my day was going.
She would find reasons to talk to me.
At first, I thought she was only being friendly, but one evening she told me something that left me speechless.
She said:
"I know you're dating my mother, but I like you. If you give me a chance, I'm ready to fight for our love." 😭💔
My head immediately scattered.
On one side is the woman who has loved and supported me from the beginning.
On the other side is her daughter, who says she truly has feelings for me.
Now I don't know what to do.
If you were in my shoes, would you stay with the mother who was there from the start, or would you give the daughter a chance?
Please advise me. 🙏👇

Hi. Jana nilienda kugotea huyu mzae na nikampelekea kidogo chenye nilikua nacho alinambia nikipost hii picha niwasalmie ...
13/06/2026

Hi. Jana nilienda kugotea huyu mzae na nikampelekea kidogo chenye nilikua nacho alinambia nikipost hii picha niwasalmie na niwaambie tumuombee usipite bila kusema pole hata k**a umjui.

Kuna huyu dem nimemcrashia for long hadi ikafika wakati akajua namtaka 🥰 na day moja tulimeet road side nikamwambia ukwe...
12/06/2026

Kuna huyu dem nimemcrashia for long hadi ikafika wakati akajua namtaka 🥰 na day moja tulimeet road side nikamwambia ukweli na kwasababu niko na wife tulichange tu number na akaenda zake. Some days later nilimcall tukapanga mechi but alisema ye haezi enda lodging nikasema nitaomba beste yangu keja but bado dem aliruka nikajua tu amenikazia sa life akasonga, Sa juzi tulimeet choche flani na kwasababu kulikua na giza nikamuomba kiss😋😋😋 akaringa but laaast akanikubalia mi nae ni nani nilimdara nikamnyonya hizo nipolsssss hadi akafeel tu anipee🥺 coz finger ilikua unacheza na kanunu hapo karibu na gate 😳😳sa kumsogesha pembeni kulikua na kiza ni kamsitu ndio at least nipewe hata bend-over🧐 soja mwingine akawaxha toch nakutuuliza " KWANI HAMUNA NYUMBA" kusema ukweli niliaibikaa 🥺nilishtuka hadi nikaamuka kumbe bibi ananiangalia alikua ananiamxha niwache kuota 😳😳😳aliniuliza ndoto ilikua kuhusu ninj nikanyamaza k**a ni wewe ungesema

Please, somebody should advise me: This poor man sitting here stole a cup of garri in the market. He said he was very hu...
12/06/2026

Please, somebody should advise me: This poor man sitting here stole a cup of garri in the market. He said he was very hungry and no one wanted to helped him. Now, these men are about to set f!re on him. Please, what should I do? Should I save the poor man, or should I allow them to set him on f!re?

‎① Acha kuwaambia watu wote wa mitandaoni matatizo yako.‎Hata mimi gesi imeisha, simu yangu ya mkopa imefungwa.. lakini ...
12/06/2026

‎① Acha kuwaambia watu wote wa mitandaoni matatizo yako.
‎Hata mimi gesi imeisha, simu yangu ya mkopa imefungwa.. lakini umewahi kunisikia nikitangaza? 🤣😂💔
‎
‎② Ulikuwa na miaka mingapi ulipogundua kwamba "NEWSPAPER" si kifupi cha North, East, West, South, Past and Present Events Report? 🤔😂
‎
‎③ Mwafrika akiangusha piece ya mkate chini, anaamini akikiokota ndani ya sekunde mbili haitapata germs. 😅😂
‎
‎④ Ushawahi realise watu wanaoset alarm ndio hawasikii alarm ikilia?
‎Badala yake huwa inawaamsha waliolala karibu nao. 🤣🤣
‎
‎⑤ K**a Januari hadi Desemba ni miezi 12, mbona Desemba hadi Januari ni mwezi mmoja tu? 🤔😂
‎
‎⑥ Jana niliua mawe mawili kwa ndege mmoja...
‎Aaah sorry, nilimpiga ndege mmoja kwa mawe mawili...
‎Aaah, sijui! Lakini Cha muhimu ni kwamba ndege alikufa. 😂😂😂
‎
‎⑦ Precious, wewe si tomboy.
‎Wewe ni msichana mwenye nywele fupi, kifua kidogo na makalio ya akiba. 🤣🤣💔
‎
‎⑨ K**a hawezi kukununulia sodoria na Pan Tea hana haki ya kuzivua.
‎Ladies, niongeze sauti ama ninyamazie hapo? 🤣🤣🤣

Yani unakua na mtu jioni vizurii asubui unaambiwa heti alikufa 😭😭😭 aki kifo wewe lakini sawa ndio njia ya kila mtu Frien...
11/06/2026

Yani unakua na mtu jioni vizurii asubui unaambiwa heti alikufa 😭😭😭 aki kifo wewe lakini sawa ndio njia ya kila mtu Friend Rip please just type Rip hata k**a hukua unamjua

✍️✍️
11/06/2026

✍️✍️

Address

Kapsabet

Telephone

+254700074522

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Rashid Nasib posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Rashid Nasib:

Shortcuts

Share