
30/07/2025
🔄 Sauyin 'Yan Wasa – Kasuwar Canjin 'Yan Wasa
Liverpool ta amince da sayar da Luis Díaz zuwa Bayern Munich kan fam miliyan £65.5. Díaz ne ya nemi barin ƙungiyar.
João Félix ya koma Al Nassr daga Chelsea kan fam miliyan £43.7.
Alexander Isak na Newcastle yana jan hankalin Liverpool, amma kocin Newcastle, Eddie Howe, yace ba a kawo tayin ba tukuna.
Manchester United na shirin musayar Alejandro Garnacho da ɗan wasan gaba na Aston Villa, Ollie Watkins.
Nottingham Forest ta miƙa fam miliyan £25 don James McAtee daga Man City, amma Man City na so a biya £40m.
AC Milan na son ɗan wasan gaba na PSG, Gonçalo Ramos, domin ƙarfafa gaban ƙungiyar.