14/06/2026
KWA WANAO SEMA SIJUWI WACHA KUMUONGELEA MWENZIO TUMIENI AKILI
BASI AU HATA UELEWA WA KAWAIDA KWANI NIMEJIHOJI...??? NIMEULIZVWA
KUHUSU YEYE MLITAKA NIJIBU KUHUSU NANI ??? SIWEZI MUONGELEA KWA
MAZURI BECAUSE HATA UFANYE MABAYA 100 SIKU UKITUBU MUNGU
ANAKUSAMEHE NDIVYO VITABU VINAVY0 SEMA YESS SO HATA UKIMFANYIA
MTUU MAZURI 100 MWISHONI UKIMTENDEA UBAYA MAZURI YOTE YANAFUTIKA..!!! KILA MTUU ANAJUA KWAMBA ALINISAIDIA NIKIWA NAANZA HII SAFARI NA
NILIMPA HESHIMA ZO00TE SIO STORY MPYA. NILIPO ANZA KU SHINE ZAIDI
AAKAANZA TENA KUPAMBANA KUNIUWA KIMUZIKI NDIO MAAADA ILIYOPO
MEZANIIII KUNILIPISHA 600.M MAANAA YAKE ALIIUZA HESHIMA YAKE YOTE..!!
SIJAFANYA HIVYO KWA MSANII YEYOTE ALIE PITA MIKONONI MWANGU TENA
KIPINDIAMBACHO SIKUWA NA KITU KABISA !!! KUNIIIMBA KWENYE NGOMA
ZAKE NIKUTANGAZA RASMI KUWA MIMI NI MSHINDANI WAKE NOW.
TATU KUWASHAWISHI AKINA & IBRAAH SIJUWI KUWATAFUTIA
WANASHERIA NI KUIFIFISHA KONDEGANG KWAKUWA ANAJUA KABISA
UMEFANYIKA UWEKEZAJI MKUBWA...J!.!! SITOWEZA KUENDE KUWA SHIDA
VIJANA WENGINE NITAKATA TAMAA ILI ABAKI YEYE MWENYE LABEL PEKEYAKE
SO KIFUPI MWAMBIENI YEYE AACHANE NA MIMI ...!!! SIKU AKIACHANA NA MIMI
HUTONISIKIA NANYANYUA MDOMO WANGU BINAFSI NAJUA ALIPASWA KUPEWA
HESHIMA KUBWA SANA ESPECIALLY KWA HII NAFASI NILIYO NAYO NOW
KWENYE HUU MUZIKI ILA KAIUZA NA BADO ANAITAKA TENA ..!! UKITAKA KUJUA
BADO HIS SICK OF ME NIKUULIZE TUUU MAPUWA NI MMBUNGE KAFWATA NINI
REDIONI INTERVIEW YAKE INAHUSIANA NA NINI WALA HATO WIMBO K**A
HAJATUMWAAA !!!! SIKU MAPUA AKINYAMAZA SINA TIME YA KUMUONGELEA
KABISAA LASIVYO HAIIISHI MPAKA IIISHE LA MWISHO KABISAAA HUYO MNAE
MTETEA NDIO ALIVUJISHA VIDEO YANGU YA UTUPU ALITOA AMRI ISAMBAZWE
ALIMUAGIZA BABA LEVO ASAMBAZE ILI NIKOSE UBALOZI WA BANK
NILIYOKUWA NA FANYA NAYO KAZI KIPINDI HIKO
NITAKUFA KIMUZIKI KWA STRESS NA MSONGO WA MAWAZO ..!!!
PIA ALIJUA KWAMBA
MKINIONA SIKU NAKUTANA NAE NAMSALIMIA SIJUWI NINI JUA TUU IM VERY
STRONG NA SIPENDI KUKAA NA VITU MOYONII ILA UKWELI NI KWAMBA
HASTAHILI HATA SALAM YANGU
Ameandika Harmonize 🖍 intastory